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V.4 UTABIRI WA HALI YA HEWA
7 TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU
WA LEO TAREHE: 30/06/2025.

[Mikoa ya Kagera na Mara]: Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika

[Visiwa vya Unguja na Pemba]: }
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Dar es salaam na Tanga]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Singida na Dodoma]:

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:

[Mikoa ya Morogoro, Lindi na Mtwara]:

[Mikoa ya Manyara, Arusha na Kilimanjaro]:

[Mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Geita]:

[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

ANGALIZO:
VIPINDI VIFUPI VYA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOFIKIA MITA 2 VINATARAJIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YA UKANDA
WA PWANI YA KASKAZINI YA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA TANGA, DAR ES SALAAM, PWANI (IKJUMUISHA VISIWA VYA
MAFIA) PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEOQO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto | Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 22°C 15°C 12:41 12:35
D'SALAAM 30°C 19°C 12:36 12:18
DODOMA 28°C 16°C 12:48 12:34
KIGOMA 29°C 18°C 01:11 12:59
MBEYA 23°C 09°C 01:03 12:37
IRINGA 26°C 13°C 12:51 12:31
NJOMBE 18°C 09°C 12:58 12:33
MWANZA 29°C 18°C 12:53 12:50
TABORA 30°C 18°C 12:59 12:47
TANGA 29°C 23°C 12:34 12:22
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:36 12:18

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi hadi Makubwa.

Matarajio kwa siku ya Jumatano tarehe 02/07/2025: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 30/06/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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